ఇంటెల్ యొక్క ఫాంటమ్ కాన్యన్ ఒక చిన్న గేమింగ్ పిసి – టెక్‌రాడార్‌లో RTX 2060 గ్రాఫిక్‌లకు హామీ ఇచ్చింది

<వ్యాసం డేటా-ఐడి = "4jRjKwN4b6fzYNcteqgqT3">

ఇంటెల్ హేడీస్ కాన్యన్
<మెటా కంటెంట్ = "https://cdn.mos.cms.futurecdn.net/t4r7ThExECsFUhh8t8wFG6.jpg" itemprop = "url"> <మెటా కంటెంట్ = "338" itemprop = "width">

(చిత్ర క్రెడిట్: భవిష్యత్తు)

ఇంటెల్ ఒక ‘ఫాంటమ్ కాన్యన్’ కాంపాక్ట్ గేమింగ్ పిసిని ప్లాన్ చేస్తోందని సూచిస్తుంది, బహుశా 2020 లో, ఇది వివిక్త గ్రాఫిక్‌లను RTX 2060 రూపంలో ప్యాక్ చేస్తుంది లేదా GTX 1660 Ti .

ఖచ్చితంగా చెప్పాలంటే, ఇది NUC అవుతుంది (కంప్యూటింగ్ యొక్క తదుపరి యూనిట్) లేదా వారసుడి నుండి ప్రస్తుత ఇంటెల్ హేడీస్ కాన్యన్ (పాల్గొన్న కొలతలు గురించి మీకు ఒక ఆలోచన ఇవ్వడానికి, ఆ మోడల్ 8.7 x 5.6 x 1.54 అంగుళాలు).

హేడీస్ కాన్యన్ యొక్క సీక్వెల్ ఘోస్ట్ కాన్యన్, ఇది తరువాత విడుదల చేయబడాలి ఈ సంవత్సరం, కోర్ i9-9980HK ప్రాసెసర్ మరియు పేర్కొనబడని వివిక్త గ్రాఫిక్‌లతో (హేడీస్ కాన్యన్‌లో కనిపించే ఇంటిగ్రేటెడ్ గ్రాఫిక్‌లకు విరుద్ధంగా – ఇవి వాస్తవానికి AMD- శక్తితో రేడియన్ RX వేగా M GH రూపంలో ఉన్నాయి).

లీకైన ప్రెజెంటేషన్ స్లైడ్లు మరియు సమాచారం ప్రకారం టెక్ పవర్అప్ , ఫాంటమ్ కాన్యన్ 2020 చివరిలో, 2021 ప్రారంభంలో కూడా ఘోస్ట్ కాన్యన్‌ను అనుసరిస్తుంది మరియు జనరల్‌తో టైగర్ లేక్ సిపియు (28W భాగం) ఉంటుంది. 12 ఇంటిగ్రేటెడ్ గ్రాఫిక్స్ ( Xe గ్రాఫిక్స్ ) మరియు PCIe Gen 4.

చెప్పినట్లుగా, వివిక్త గ్రాఫిక్స్ స్లైడ్‌లో RTX 2060 , లేదా GTX 1660 Ti, బహుశా రెండింటిపై ఎంపికలతో.

సమయ సమస్యలు?

ఒక RTX 2060 ప్రస్తుతం చాలా శక్తివంతమైనదిగా అనిపిస్తుండగా – ఒక చిన్న గేమింగ్ బాక్స్ కోసం – ఈ NUC విడుదల తేదీ 2021 కు జారిపోతే, అది అంత పెద్ద ఎత్తుకు అనిపించకపోవచ్చు. మరో ఆసక్తికరమైన విషయం ఏమిటంటే, మేము ఇంటెల్ యొక్క Xe గ్రాఫిక్‌లను ఇంటిగ్రేటెడ్ సొల్యూషన్‌గా చూస్తున్నాము, కాని వివిక్త Xe సమర్పణ కాదు, ఇది కంపెనీ వారు 2020 లో వస్తున్నారని .

బహుశా కాలపరిమితి ఇక్కడ పని చేయలేదు, ఇది ఎక్కువ సంభావ్యతను సూచిస్తుంది తరువాతి సంవత్సరంలో కాకుండా 2020 లో ఫాంటమ్ కాన్యన్ బాక్స్ అల్మారాలు కొట్టడాన్ని చూడటం (ఇంటెల్ యొక్క Xe ప్రయోగంతో ఇది కఠినతరం చేస్తుంది).

లీక్ ముఖ్యాంశాలు Wi-Fi 6 , మీరు ఆశించేది మరియు ‘అనుకూల ఆవిరి గది’ శీతలీకరణ విధులపై, ఆ వివిక్త GPU లో నిస్సందేహంగా ఉష్ణోగ్రతలు తగ్గించే విషయంలో కొన్ని నిఫ్టీ ఉపాయాలు అవసరమవుతాయి.

Post Author: admin