ఐర్లాండ్ ఐదు జట్ల టి 20 సిరీస్‌లో టి 20 డబ్ల్యుసి క్వాలిఫైయర్ – క్రిక్‌బజ్ – క్రిక్‌బజ్ కంటే ముందు

<మెటా కంటెంట్ = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/109320/ireland-to-feature-in-five -team-t20-series-t-t-world-cup-qualifier "itemprop =" mainEntityOfPage ">

ప్రాక్టీస్ పర్ఫెక్ట్ చేస్తుంది

 ఒమన్, నేపాల్, నెదర్లాండ్స్ మరియు హాంకాంగ్ ఈ టోర్నమెంట్‌లోని ఇతర జట్లు.

ఒమన్, నేపాల్, నెదర్లాండ్స్ మరియు హాంకాంగ్ ఈ టోర్నమెంట్‌లోని ఇతర జట్లు. © జెట్టి

<విభాగం itemprop = "articleBody">

ఐర్లాండ్ ఐదు జట్ల టి 20 టోర్నమెంట్‌లో ఒమన్, నేపాల్, నెదర్లాండ్స్ మరియు హాంకాంగ్‌లతో తలపడనుంది. టి 20 ప్రపంచ కప్ క్వాలిఫైయర్. ఈ సిరీస్, ప్రతి జట్టు నాలుగు ఆటలను ఆడనుంది, అక్టోబర్ 5-10 నుండి ఒమన్లో జరుగుతుంది, ఆ తరువాత ఐదు జట్లలో నాలుగు క్వాలిఫైయర్ కోసం యుఎఇకి వెళతాయి.

“ఈ ప్రీ-క్వాలిఫైయర్ సన్నాహక సిరీస్ ప్రకటించినందుకు నేను చాలా సంతోషిస్తున్నాను – మా జట్టు ముందు పోటీ టి 20 క్రికెట్ ఆడటం మాత్రమే ముఖ్యం ప్రపంచ కప్ క్వాలిఫైయర్, కానీ యుఎఇకి సమానమైన పరిస్థితులలో అలా చేయడం మా సన్నాహాల్లో కీలకమైన భాగం అవుతుంది ”అని ఐర్లాండ్ ప్రధాన కోచ్ గ్రాహం ఫోర్డ్ సోమవారం (ఆగస్టు 12) అన్నారు. “గత రెండు సంవత్సరాలుగా మా టి 20 నైపుణ్యాలను మెరుగుపర్చడానికి మేము చాలా కృషి చేసాము మరియు మేము ఆ పని యొక్క ప్రయోజనాలను చూడటం ప్రారంభించామని నేను భావిస్తున్నాను. చాలా మంది ఆటగాళ్ళు క్రికెటర్లుగా బాగా ఎదిగారు మరియు అక్కడ ఒక జట్టుగా నేను భావిస్తున్నాను పురోగతి యొక్క ఉత్తేజకరమైన సంకేతాలు.

<విభాగం itemprop = "articleBody">

“గత 12 నెలలుగా మనం ఇష్టపడేంత అంతర్జాతీయ టి 20 క్రికెట్ ఆడలేదు అనేది నిజం. , అంతర్జాతీయ మరియు దేశీయ స్థాయిలో మనకు ఉన్నది నిజంగా జట్టు యొక్క సామర్థ్యాన్ని ప్రదర్శించింది – మేము ఇప్పుడు చేతిలో ఉన్న పనిపై దృష్టి పెట్టాలి మరియు ప్రపంచ కప్ అర్హతలో ఉత్తమమైన షాట్ ఇవ్వాలి. “

< విభాగం itemprop = "articleBody">

మస్కట్‌లోని అల్ అమెరాట్ క్రికెట్ స్టేడియంలో రోజుకు రెండు ఆటలు జరుగుతాయి.

<విభాగం itemprop = "articleBody">

ప్రయాణం :

<విభాగం itemprop = "articleBody">

  • శనివారం, 5 అక్టోబర్ 2019 – ఒమన్ వి హాంకాంగ్, ఐర్లాండ్ v నెదర్లాండ్స్

  • < p> 6 అక్టోబర్ 2019 ఆదివారం – ఒమన్ వి ఐర్లాండ్, నేపాల్ వి హాంకాంగ్

  • సోమవారం, 7 అక్టోబర్ 2019- నెదర్లాండ్స్ వి నేపాల్, హాంకాంగ్ వి ఐర్లాండ్

  • బుధవారం, 9 అక్టోబర్ 2019 – ఐర్లాండ్ వి నేపాల్, ఒమన్ వి నెదర్లాండ్స్

  • గురువారం, 10 అక్టోబర్ 2019- నెదర్లాండ్స్ వి హాంకాంగ్, ఒమన్ వి నేపాల్ <

© క్రిక్‌బజ్

Post Author: admin