స్వల్పకాలిక డివిలియర్స్ భర్తీగా హఫీజ్‌లోని మిడిల్‌సెక్స్ తాడు – క్రిక్‌బజ్ – క్రిక్‌బజ్

<మెటా కంటెంట్ = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/109332/middlesex-rope-in-hafeez-as -షార్ట్-టర్మ్-డి-విల్లియర్స్-రీప్లేస్‌మెంట్ "itemprop =" mainEntityOfPage ">

T20 BLAST 2019

<విభాగం itemprop = "image" itemscope = "" itemtype = "http://schema.org/ImageObject"> ఆగష్టు 14 న ఎసెక్స్‌కు వ్యతిరేకంగా వారి బ్లాస్ట్ ఆటకు ముందు హఫీజ్ లార్డ్ ఆధారిత కౌంటీలో చేరాలని భావిస్తున్నారు.

ఆగస్టు 14 న ఎసెక్స్‌తో జరిగిన బ్లాస్ట్ గేమ్‌కు ముందు హఫీజ్ లార్డ్ ఆధారిత కౌంటీలో చేరాలని భావిస్తున్నారు. © జెట్టి

<విభాగం ఐటెమ్‌ప్రాప్ = "articleBody">

కొనసాగుతున్న టి 20 పేలుడు నుండి స్వల్ప విరామం తీసుకున్న ఎబి డివిలియర్స్ స్థానంలో మిడిల్‌సెక్స్ పాకిస్తాన్ అంతర్జాతీయ మొహమ్మద్ హఫీజ్‌పై మూడు మ్యాచ్‌ల స్వల్పకాలిక ఒప్పందంపై సంతకం చేసింది. అయినప్పటికీ, అతను ఆగస్టు 29 న హాంప్‌షైర్‌తో జరిగిన చివరి లీగ్ ఆటకు ముందు కౌంటీలో తిరిగి చేరాలని భావిస్తున్నారు.

<విభాగం itemprop = "articleBody">

అతని కోసం ఒక కీలకమైన ఆల్ రౌండర్ పాకిస్తాన్ యొక్క 2019 ప్రపంచ కప్ ప్రచారంలో భాగంగా జాతీయ జట్టు హఫీజ్ పాల్గొన్నాడు, కాని అప్పటి నుండి జాతీయ బోర్డు కొత్త ఒప్పందాన్ని ఇవ్వలేదు. 38 ఏళ్ల ఆల్ రౌండర్ టెస్ట్ క్రికెట్ నుండి రిటైర్ అయ్యాడు, కాని అతను తక్కువ ఫార్మాట్లలో ఎంపికకు అందుబాటులో ఉన్నాడని సూచించాడు. ఇటీవల, కెనడాలోని బ్రాంప్టన్‌లో ఇటీవల ముగిసిన గ్లోబల్ టి 20 లీగ్‌లో అతను ఎడ్మొంటన్ రాయల్స్‌లో భాగంగా ఉన్నాడు.

<విభాగం itemprop = "articleBody">

ఆగస్టు 14 న ఎసెక్స్‌తో జరిగిన పేలుడు ఆటకు ముందు హఫీజ్ లార్డ్ ఆధారిత కౌంటీలో చేరాలని భావిస్తున్నారు. మిడిల్‌సెక్స్ ప్రస్తుతం 9 నుండి 12 పాయింట్లతో సర్రేకు రెండవ స్థానంలో ఉంది సౌత్ గ్రూప్‌లోని ఆటలు మరియు మరో ఐదు మ్యాచ్‌లు మిగిలి ఉండగానే క్వార్టర్ ఫైనల్‌కు చేరుకుంటాయి.

© క్రిక్‌బజ్

సంబంధిత కథనాలు

Post Author: admin