ముంబై మరియు హైదరాబాద్ స్వాప్ తేదీలు టి 20 ఐ వర్సెస్ వెస్టిండీస్ – క్రిక్ బజ్ – క్రిక్ బజ్

<మెటా కంటెంట్ = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/110941/mumbai-and-hyderabad-swap-dates -of-t20is-vs-west-indies "itemprop =" mainEntityOfPage ">

WEST INDIES TOUR OF INDIA, 2019

< విభాగం> <విభాగం itemprop = "image" itemscope = "" itemtype = "http://schema.org/ImageObject">  T20I సిరీస్ ఓపెనర్‌ను డిసెంబర్ 6 న హైదరాబాద్ హోస్ట్ చేస్తుంది.

T20I సిరీస్ ఓపెనర్‌ను డిసెంబర్ 6 న హైదరాబాద్ హోస్ట్ చేస్తుంది. © AFP

డిసెంబర్ 6 న ముంబైలో భారత్, వెస్టిండీస్ మధ్య జరిగే టూర్-ఓపెనింగ్ తొలి టీ 20 కి భద్రత కల్పించడంలో ముంబై పోలీసులు అసమర్థత కారణంగా భారత క్రికెట్ నియంత్రణ బోర్డు (బిసిసిఐ) మ్యాచ్‌ను హైదరాబాద్‌కు మార్చింది. అసలు షెడ్యూల్ ప్రకారం, హైదరాబాద్ డిసెంబర్ 11 న మూడవ మరియు చివరి టి 20I కి ఆతిథ్యం ఇవ్వాల్సి ఉంది.

“డిసెంబర్ 6 T20I అని బిసిసిఐ మాకు తెలియజేసింది ఫైనల్ మ్యాచ్ ముంబైలో జరుగుతుంది అని హైదరాబాద్ క్రికెట్ అసోసియేషన్ (హెచ్‌సిఎ) కార్యదర్శి ఆర్ విజయానంద్ శుక్రవారం (నవంబర్ 22) సాయంత్రం టోయికి చెప్పారు.

ముంబై క్రికెట్ అసోసియేషన్ ఆటకు సంబంధించిన అన్ని సమస్యలు రెండు-మూడు రోజుల్లో పరిష్కరించబడతాయి అని ఆశాజనకంగా ఉన్నప్పటికీ, BCCI ముందస్తు కాల్ తీసుకుంది విషయాలను రీ షెడ్యూల్ చేయడానికి హోస్టింగ్ అసోసియేషన్‌కు తగినంత సమయం ఇవ్వడం ముఖ్యం.

బాబ్రీ మసీదు కూల్చివేత వార్షికోత్సవం మరియు దళిత ఐకాన్ బిఆర్ అంబేద్కర్ యొక్క “మహాపారినిర్వాన్ దిన్” డిసెంబర్ 6 న ముంబై పోలీసులు తీవ్ర హెచ్చరికలో ఉంటారు. . ఆ రోజు, లక్షలాది మంది అంబేద్కర్ అనుచరులు దాదర్‌లోని అతని స్మారక చిత్యభూమినికి తరలివచ్చారు, అందువల్ల మ్యాచ్‌కు భద్రత కల్పించడం ముంబై పోలీసులకు తలనొప్పిగా నిరూపించవచ్చు.

<విభాగం itemprop = "articleBody">

HCA ఇప్పుడు రెండు వారాలు మాత్రమే మిగిలి ఉన్నందున వాటిని వేగవంతం చేయాలి. అధికారులు ఇప్పటికే టెండర్ల కోసం పిలుపునిచ్చారు, కాని ఇప్పుడు తేదీలను ముందుకు తీసుకురావాల్సి ఉంటుంది. మొత్తం ప్రక్రియను వేగవంతం చేయాలి.

“ఇది చాలా ఇబ్బంది కలిగించదు కాని అధికారులు ఇప్పుడు కూర్చుని మొత్తం పనిని తిరిగి చేయవలసి ఉంటుంది. సమయం ప్రీమియం మరియు అందువల్ల అధికారుల పక్షాన ఎటువంటి సున్నితత్వం ఉండకూడదు “అని వర్గాలు తెలిపాయి.

© TNN

సంబంధిత కథనాలు

Post Author: admin