బంగ్లాదేశ్ పొడవులో తప్పు, కోహ్లీ క్యాష్ ఇన్ – క్రిక్‌బజ్ – క్రిక్‌బజ్

<మెటా కంటెంట్ = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/110966/bangladesh-err-in-lengths-kohli -కాష్-ఇన్ "itemprop =" mainEntityOfPage ">

బంగ్లాదేశ్ టూర్ ఆఫ్ ఇండియా, 2019

< section itemprop = "articleBody"> విరాట్ కోహ్లీ కెప్టెన్‌గా తన 41 వ అంతర్జాతీయ సెంచరీని కొట్టాడు - రికీ పాంటింగ్ యొక్క

విరాట్ కోహ్లీ కెప్టెన్‌గా తన 41 వ అంతర్జాతీయ సెంచరీని సాధించాడు – రికీ పాంటింగ్ యొక్క సమానమైన © AFP

<విభాగం itemprop = "articleBody">

డేనియల్ వెట్టోరి బ్యాంగ్ ఉంది. రోజత్ శర్మ తొలగింపుకు 50,000 మంది అభిమానులు ఉత్సాహంగా ఉన్న ఈరోజు గార్డెన్‌లో విరాట్ కోహ్లీ టి 20 లాంటి వాతావరణానికి బయలుదేరాడు. రిసెప్షన్ సాధారణమైనది కాదు, అయితే భారత కెప్టెన్కు పరిస్థితి కొత్తది. ఎబాడోట్ హుస్సేన్ మరియు అబూ జయెద్ బంతిని కదిలించడం, మరియు లైట్ల కింద బ్యాటింగ్ చేయడం – భారతదేశంలో మొట్టమొదటిసారిగా – ప్రారంభంలో అదనపు ఏకాగ్రత అవసరం.

<విభాగం itemprop = "articleBody">

జనాభా కలిగిన స్లిప్ కార్డన్ ద్వారా కోహ్లీ యొక్క బ్యాట్ యొక్క మొదటి పరుగు బయటి అంచు నుండి నాలుగు పరుగులు చేసింది – ఎబాడోట్ డెలివరీ వద్ద తనిఖీ చేయబడిన పుష్ బౌలర్‌ను విడిచిపెట్టింది అతని తలపై చేతులు మరియు వంకర చిరునవ్వు. భారత ఓపెనర్లు చౌకగా అవుట్ అయ్యారు మరియు లైట్ల కింద బ్యాటింగ్ ఎలా చేయాలో గురించి గాలిలో కొంత తాత్కాలికత ఉంది, ఇది వారి బ్యాటింగ్ మరోసారి నిరాశపరిచిన తరువాత బంగ్లాదేశ్కు మందమైన ఆశను ఇచ్చింది.

కానీ అక్కడే కోహ్లీ యొక్క సామర్థ్యం అడుగుపెట్టి, కుట్రను చంపింది. ఆఫర్‌లో సీమ్ కదలిక ఉంది, కాని ఆలస్యంగా ఆడటం ద్వారా కోహ్లీ దానిని ఎదుర్కున్నాడు – నెట్స్‌లో పింక్ బంతికి వ్యతిరేకంగా అతను సాధించిన రెండు హిట్‌ల నుండి అతను చేసిన కొన్ని పరిశీలనలలో ఒకటి. ఎబాడోట్, అల్ అమిన్ హుస్సేన్ మరియు అబూ జయెద్ అనే మూడు క్విక్స్‌లో అతన్ని ఒక అడుగు లేదా రెండు వెనక్కి నెట్టేంత వేగంగా బౌలింగ్ చేయలేనందున, అతను క్రీజ్ వెలుపల నుండి కదలికను గొప్ప ప్రభావానికి రప్పించాడు.

మంచి నిడివిని కొట్టిన బంతిని సీమ్ నుండి తరలించడానికి పేసర్‌లకు పిచ్‌లో ఇంకా గొప్ప విలువ ఉంది, కాని కోహ్లీ ఒక మార్గాన్ని కనుగొన్నాడు అతని కొంచెం వెనుకకు మరియు అంతటా ట్రిగ్గర్ను మంచి ప్రభావానికి పెట్టడం ద్వారా. 1 వ రోజు ఆలస్యంగా అతను ఎబాడోట్ నుండి ఆడిన డ్రైవ్‌లలో ఇది ప్రత్యేకంగా ప్రకాశించింది.

బంగ్లాదేశ్ వారి పట్టును చూడడంతో భారతదేశం వారి మూడవ వికెట్ స్టాండ్‌లో స్థిరపడింది. పూజారా మరియు కోహ్లీ పించ్ చేసిన ప్రతి పరుగుతో ఇన్నింగ్స్ విప్పు. కానీ అక్కడే పరిస్థితి యొక్క ఏకపక్షం ముగిసింది. పింక్ బంతి, సెషన్ ముగిసే సమయానికి కొత్తది కానప్పటికీ, బేసి సందర్భంలో ats హించిన దానికంటే ఎక్కువ పెరగడం ద్వారా బ్యాట్స్‌మన్‌ను ఆశ్చర్యపరిచింది – ఇది పుజారా మధ్యలో ఉండటాన్ని ముగించింది. ఆ వికెట్ బంగ్లాదేశ్‌కు ఇచ్చినది 2 వ రోజుకు సాధ్యమయ్యే మూస – కోహ్లీని మరో అర్ధ సెంచరీకి చేరుకోవడానికి ఇప్పటికే అనుమతించిన తరువాత, ఏ విధమైన పొడవును కొట్టాలనే దాని గురించి సరైన ఆలోచన.

కానీ లోపం కోసం బంగ్లాదేశ్ యొక్క మార్జిన్ తగ్గించబడింది. మంగళవారం ముందు చివరి ఎనిమిది సందర్భాల్లో, కోహ్లీ ఇంట్లో అర్ధ సెంచరీ సాధించినప్పుడు, అతను సుదూర దూరం కోసం విజయవంతంగా వెళ్ళాడు – ఐదు డబుల్ సెంచరీలు మరియు రెండు సెంచరీల సంఖ్య అతని యంత్రం లాంటి మార్పిడి రేటుకు తోడ్పడింది. క్రీజులో చిన్న సర్దుబాట్లతో నైట్ సెషన్‌ను చూడటం అంటే 2 వ రోజు మొదటి సెషన్‌లో బ్యాటింగ్ చేయడానికి సాపేక్షంగా తేలికైన సమయం రూపంలో అతనికి ఎదురుచూస్తున్న బహుమతి. ఇంకా, తెలుసుకోవలసిన అవసరం ఉంది – అరుదైన రెండు-గమాల ఉపరితలం వలె కనిపించిన డెలివరీలు.

బంగ్లాదేశ్ కోసం కార్యకలాపాలను ప్రారంభించిన అల్ అమిన్, బంతిని పిచ్ పైకి పిచ్ చేయడానికి అదనపు ప్రయత్నం చేసి పరిస్థితిని కోహ్లీ చేతుల్లోకి తీసుకున్నాడు. ప్రారంభంలోనే శిక్షించబడతారు. అనుభవం లేకపోవడం బంగ్లాదేశ్‌ను చాలా ఘోరంగా నిర్వీర్యం చేసింది, ఎందుకంటే క్విక్స్ సరైన పొడవును కనుగొనటానికి కొంత సమయం పట్టింది – ఇషాంత్ వివరించినట్లు డే 1 న భారత పేసర్ల మాదిరిగా కాకుండా. భారత త్రయం 1 వ రోజున ఐదు ఓవర్లు ఏమీ లేకుండా పోయింది, వారు కొట్టడానికి అవసరమైన పొడవు గురించి ఒకరికొకరు సమాచారం ఇచ్చారు మరియు 31 వ ఓవర్లో బంగ్లాదేశ్ను బండిల్ చేశారు.

<విభాగం itemprop "articleBody" =>

Ebadot మరియు Taijul ఇస్లాం మతం – Nayeem హాసన్ కంకషన్ ప్రత్యామ్నాయంగా – సమస్యగా కోహ్లీ, అజింక్య రహానె వారి 99 పరుగుల భాగస్వామ్యాన్ని మార్గమధ్యంలో ప్రాంతాల్లో గిన్నె చేసింది. ఒకటి కంటే ఎక్కువ సందర్భాల్లో, ఇద్దరు బ్యాట్స్ మెన్ ఒకరినొకరు హావభావంతో చూస్తున్నారు, బహుశా ఒక హెచ్చరికగా, కొన్ని బంతులపై వికెట్ ఇప్పటికీ అందిస్తున్న మితిమీరిన బౌన్స్ గురించి, దీని యొక్క అనూహ్యత ఆట పరుగుకు వ్యతిరేకంగా వికెట్ సాధించే సామర్థ్యాన్ని కలిగి ఉంది .

<విభాగం itemprop = "articleBody">

ఎబాడోట్ మరియు కోహ్లీల మధ్య క్లుప్త వివాదానికి స్థలం ఉంది, మాజీ అతని పొడవుకు అనుగుణంగా లేకపోవడం వల్ల మాత్రమే బాధపడ్డాడు. తైజుల్ ఇస్లాం కూడా కోహ్లీ యొక్క బ్యాట్ ను కొంచెం తక్కువ మరియు నెమ్మదిగా గాలిలో విసిరినప్పుడు కొట్టాడు, కాని దానిని కలపడానికి అతని కోరిక భారత కెప్టెన్కు స్పిన్నర్కు వ్యతిరేకంగా స్థిరపడటానికి కొన్ని ఉచితాలను ఇచ్చింది. కోహ్లీ తన సెంచరీకి దగ్గరగా ఉండటంతో నిండిన ఈడెన్ ప్రేక్షకులు ఈ సందర్భంగా నిర్మించారు మరియు 27 వ సారి టెస్టుల్లో మూడు అంకెలు దాటినప్పుడు ఒక క్రెసెండోను కొట్టారు. ఇది కెప్టెన్‌గా అతని 41 వ అంతర్జాతీయ సెంచరీ – రికీ పాంటింగ్ యొక్క సంఖ్యతో సమానంగా, ఇది ఇన్నింగ్స్‌ల సంఖ్యను రెట్టింపు చేసింది [కోహ్లీ యొక్క 188 నుండి పాంటింగ్ యొక్క 376 వరకు].

<విభాగం itemprop = "articleBody">

మైలురాయిని దాటడం కూడా మోమినుల్ హక్ బౌలింగ్ మార్పు చేయవలసిన అవసరంతో సమానంగా ఉంది, ఎందుకంటే ఆరు ఓవర్ల స్పెల్ తర్వాత ఎబాడోట్ బయలుదేరాల్సి వచ్చింది అతను కోహ్లీ యొక్క తగినంత ప్రశ్నలను అడిగాడు, కానీ స్టాండ్ను విచ్ఛిన్నం చేసే రకమైన కోత లేదు.

అబూ జయద్ ఎబాడోట్ కంటే 5 నుండి 10 కిలోమీటర్ల వేగంతో బౌలింగ్ చేశాడు, కోహ్లీ గేర్‌లలో తన ట్రేడ్మార్క్ పోస్ట్-సెంచరీ షిఫ్ట్ కోసం వెళ్ళడానికి వీలు కల్పించాడు. ఫలితంగా 19 పరుగుల బౌండరీతో భారత్ ఆధిక్యాన్ని మరింతగా పెంచింది.

<విభాగం itemprop = "articleBody">

తైజుల్ ఇస్లాం యొక్క అద్భుతమైన క్యాచ్ జరిమానా లెగ్ వద్ద కోహ్లీకి తన ఎనిమిదవ డబుల్ సెంచరీకి నిజమైన షాట్ నిరాకరించి ఉండవచ్చు, కానీ అది పెద్ద దృక్పథంలో కేవలం ఓదార్పుగా వచ్చింది 2 వ రోజు స్టంప్స్‌లో ఆట సమం చేయబడినది. కోహ్లీ యొక్క 136 సందర్శకుల నుండి పొడవు యొక్క అస్థిరతకు కఠినమైన శిక్షగా నిరూపించబడింది మరియు ఆతిథ్య జట్టుకు మరో 60 WTC పాయింట్ల వైపుకు దూసుకెళ్లింది.

© క్రిక్‌బజ్

Post Author: admin