మయాంక్ అగర్వాల్ తన కోల్పోయిన స్పర్శను ఎలా కనుగొన్నాడు – క్రిక్‌బజ్ – క్రిక్‌బజ్

<మెటా కంటెంట్ = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/112305/how-mayank-agarwal-found-his -lost-touch "itemprop =" mainEntityOfPage ">

న్యూజిలాండ్ యొక్క భారత పర్యటన, 2020

మయాంక్ అగర్వాల్ న్యూజిలాండ్ XI కి వ్యతిరేకంగా 99 బంతుల్లో 81 పరుగులు చేశాడు < p> మయాంక్ అగర్వాల్ న్యూజిలాండ్ XI కి వ్యతిరేకంగా 99 బంతుల్లో 81 పరుగులు చేశాడు © జెట్టి

<విభాగం itemprop = "articleBody">

వన్డేల్లో రెండుసార్లు, అగర్వాల్ పొడవు డెలివరీల ద్వారా స్క్వేర్ చేయబడిన తరువాత అవుట్ అయ్యాడు. మౌంట్ మౌంగనుయ్ వద్ద జరిగిన చివరి వన్డేలో కైల్ జామిసన్ చేత శుభ్రం చేయబడినప్పుడు అతను అక్షరాలా తప్పు రేఖను ఆడేవాడు.

ఆపై అతను సన్నాహక ఆట యొక్క మొదటి ఇన్నింగ్స్‌లో మళ్లీ వికెట్ వెనుక క్యాచ్ అవుట్ అయ్యాడు, అయినప్పటికీ ఈసారి అతను ఆడటానికి పీల్చుకున్నాడు శరీరం నుండి దూరంగా. అగర్వాల్ నెట్స్‌లో మరో రెండు స్టింట్స్‌ను కలిగి ఉండగా, అతని సహచరులు శుక్రవారం (ఫిబ్రవరి 14) టెస్టింగ్ పిచ్ పరిస్థితులతో పోరాడారు. ఓపెనర్లు 6 ఓవర్లు బ్యాటింగ్ చేయడంతో శనివారం సాయంత్రం ఆలస్యంగా అతను క్రీజులో ఉన్నాడు. అతను కొన్ని హద్దులు దాటినప్పటికీ, ప్రారంభ ట్రిగ్గర్ కదలిక తరువాత ఎడమ కాలు కొంచెం అడ్డంగా వెళుతున్నప్పుడు అతని వెనుక పాదం లెగ్-స్టంప్ వైపు కొంచెం జారిపోతున్నట్లు అనిపించింది.

“కొంచెం మూసివేయబడినది” అంటే, 81 ఆఫ్ 99 చివరికి రెండవ ఇన్నింగ్స్‌లో. అతను “మూసివేయబడటం” ద్వారా అర్ధం ఏమిటంటే, శరీరం బ్యాట్ యొక్క ఉచిత తగ్గుదలకు దారితీసే స్థితిలో తనను తాను తాళం వేసుకోవడం, అందువల్ల నిటారుగా బట్వాడా చేసే అవకాశాలు కూడా మిమ్మల్ని పెంచుతాయి మరియు బయటి అంచుని బెదిరించడం వంటివి అతను దేశంలో అడుగుపెట్టినప్పటి నుండి జరిగింది.

<విభాగం itemprop = "articleBody">

ఆట యొక్క చివరి రోజు ఆదివారం వరకు, అన్ని అభ్యాసాల కోసం మరియు గత 10 రోజులలో అతను పాల్గొన్న “కసరత్తులు” లేదా కాబట్టి, చాలా కాలం క్రితం అగర్వాల్ లాగా కనిపించడం ప్రారంభించటానికి. కేవలం 9 టెస్టుల తర్వాత భారతదేశానికి ప్రీమియర్ టెస్ట్ ఓపెనర్‌గా unexpected హించని విధంగా ఎదిగిన అగర్వాల్. వచ్చే శుక్రవారం మొదటి టెస్టుకు దారితీసే మరికొన్ని సెషన్లను అతను పొందుతారని మరియు బేసిన్ రిజర్వ్ వద్ద చాలా తేలికగా కనిపిస్తారని మీరు ఆశించారు. హామిల్టన్‌లోని సంకేతాలు భారతదేశానికి ఆ టెస్ట్ మ్యాచ్‌ను వారి చివరి చిన్న సమస్యలతో క్రమబద్ధీకరించడానికి సరిపోతాయి.

<విభాగం itemprop = "articleBody">

అతని మరింత స్థిరమైన ఫుట్‌వర్క్ అతన్ని చాలా స్టిల్లర్‌గా ఉండటానికి అనుమతించింది మరియు బ్యాట్ కోసం చాలా గట్టిగా దిగివచ్చింది, మరియు మీరు అతని సమయ వ్యత్యాసాన్ని చూడవచ్చు అతను 3 వ రోజు బ్యాటింగ్ చేయడానికి బయలుదేరిన సమయం, అతను కూడా సాధారణంగా మాదిరిగానే పిచ్ నుండి చాలా ఎక్కువ షాట్లతో కనెక్ట్ అవ్వడం ప్రారంభించాడు మరియు తరువాత రోజులో ఆన్-డ్రైవ్ గురించి మాట్లాడుతుంటాడు అతనికి చాలా విశ్వాసం.

“ఈ ఇన్నింగ్స్‌లో నాకు కొన్ని ఆన్-డ్రైవ్‌లు వచ్చాయి మరియు బ్యాట్స్‌మన్‌గా, మీరు చాలా విషయాలు సరిగ్గా చేయాల్సి ఉందని మీకు తెలుసు ఆన్-డ్రైవ్ నొక్కండి. నేను వాటిలో కొన్నింటిని పొందినప్పుడు, అది నాకు అవసరమైన హామీని ఇచ్చింది, “అని అతను చెప్పాడు.

అతని కొట్టు భారత జట్టుకు ఎక్కువ లేదా తక్కువ క్రమబద్ధీకరించబడిందని మరియు వెల్లింగ్టన్లోని కివీస్‌ను తీసుకోవడానికి సిద్ధంగా ఉందని హామీ ఇచ్చింది. ఓపెనింగ్ కాంబినేషన్‌ను ఖరారు చేయడం నుండి, వారు నలుగురు ఫిట్ బౌలర్లు మరియు మధ్యలో హనుమా విహారీలతో బయటపడగలరా లేదా అనే భావనను పొందడం వరకు వారు తమ సెటప్‌లో కొన్ని క్రీజులను ఇస్త్రీ చేయాలని ఆశతో హామిల్టన్‌కు వచ్చారు. పరిస్థితులలో వారి ఇద్దరు స్పిన్నర్ల వద్ద వారికి నిజంగా సరిపోదు.

భారత జట్టు యాజమాన్యం తమకు తెలియని వారి అనుభవజ్ఞులైన క్రికెటర్ల గురించి ఇంకా ఏదైనా నేర్చుకునే అవకాశం లేదు. అయితే శనివారం ఆలస్యంగా పృథ్వీ షా దాడి చేయడం, వారి యువ ఓపెనర్ రెండవ ఇన్నింగ్స్‌లో ఒక వైఫల్యంతో అతిగా ప్రవర్తించడం లేదని వారికి చెప్పేది. ఆదివారం అగర్వాల్‌ను చూడటం అంటే, వారు గరిష్టంగా ఓదార్పునిచ్చేది, ఆర్డర్‌లో అతను వారికి ఎంత కీలకమో పరిగణనలోకి తీసుకుంటే, వాటిని ప్రారంభానికి సహాయం చేయడంలో మాత్రమే కాకుండా, పెద్ద వందల పరంగా కూడా అతను గత సంవత్సరం స్కోరు చేశాడు. సాధారణంగా ఆకర్షించే డ్రైవ్‌లతో పాటు, అతను కొన్ని సొగసైన పుల్ షాట్‌లను కూడా తీసివేసాడు.

అగర్వాల్ తన కొట్టు నుండి రిటైర్ అయిన తర్వాత, ముగింపు దగ్గరలో ఉందని మీకు తెలుసు. చర్చ జరిగిన ఒక గంటలోపు, రవీంద్ర జడేజా కాసేపు మందలించిన డ్రెస్సింగ్ రూమ్ నుండి బయటికి వచ్చి సందర్శకులకు తగినంతగా ఉందని సంకేతాలు ఇచ్చారు. ఈ పర్యటనలో హామిల్టన్లో చివరిసారిగా ఎక్కువ సమయం సంపాదించడానికి సందర్శకులను దాదాపు అర రోజుతో వదిలిపెట్టి, ఇరు జట్లు కరచాలనం చేసి, విడిపోయినప్పుడు, వారి నంబర్ 1 ఓపెనర్ తన వెనుక పాదం సరైన స్థితిలో ఉందని భారతదేశం ఉపశమనం పొందవచ్చు. వారు ప్రారంభ టెస్ట్‌లోకి అడుగుపెట్టినప్పుడు కూడా వారి ఉత్తమ అడుగు ముందుకు కనిపిస్తుంది.

© క్రిక్‌బజ్

Post Author: admin